ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดชัยนาท ดร.พัฒนาพร ไทยพิบูลย์ ศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท มอบหมายให้ ดร.ธัญลักษณ์ จันทร์ศรี รองศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการประสานงานการขับเคลื่อนและขยายผลโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดําริ และหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง จังหวัดชัยนาท ครั้งที่ 1/2567 โดยมี นายวิทยา ชพานนท์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดชัยนาท เป็นประธานการประชุมฯ เพื่อขับเคลื่อนและขยายผลโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดําริ และหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง จังหวัดชัยนาท
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441278028_987322196730791_2719113551466671514_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441297514_987322263397451_7911595008412964772_n-1024x682.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/05/442483639_987322213397456_3298129802199883267_n-1024x683.jpg)