วันพุธที่ 7 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. ณ หอประชุมโรงเรียนชัยนาทพิทยาคม อำเภอเมือง จังหวัดชัยนาท ดร.พัฒนาพร ไทยพิบูลย์ ศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท มอบหมายให้ นางสาวปราณี ฝ่ายคำมี ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล เข้าร่วมเป็นเกียรติในการจัดกิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันสถาปนากองอาสารักษาดินแดน ครบรอบ 70 ปี โดยมี นางสาวชไมพร อำไพจิตร รองผู้ว่าราชการจังหวัดชัยนาท เป็นประธานพิธีวันสถาปนากองอาสารักษาดินแดน ครบรอบ 70 ปี
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/02/425781802_923592156437129_8329537581711361196_n-1024x576.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/02/425805933_923592149770463_3101210328197041483_n-1024x576.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/02/425823282_923592739770404_4892166433568660555_n-1024x772.jpg)