วันจันทร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุมชั้น 2 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท ดร.พัฒนาพร ไทยพิบูลย์ ศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท เป็นประธานการประชุมเตรียมการจัดกิจกรรมสภากาแฟจังหวัดชัยนาทประจำเดือนมีนาคม 2567 โดยมี ดร.ธัญลักษณ์ จันทร์ศรี รองศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท พร้อมด้วยหน่วยงานสังกัดกระทรวงศึกษาธิการในจังหวัดชัยนาทจำนวน 11 หน่วยงาน เข้าร่วมการประชุมฯ ซึ่งได้รับมอบหมายจากจังหวัดชัยนาท ให้เป็นเจ้าภาพจัดกิจกรรมสภากาแฟจังหวัดชัยนาท ประจำเดือนมีนาคม 2567
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428600700_932259402237071_5489280260030714469_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428619724_932259468903731_1173067607318750142_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428643740_932259275570417_788983740091042182_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428647193_932258542237157_3252009841706069987_n-1024x683.jpg)