วันจันทร์ที่ 29 มกราคม 2567 เวลา 14.30 น. ณ ห้องประชุมชั้น 2 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท ดร.พัฒนาพร ไทยพิบูลย์ ศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม/หน่วย บุคลากรในสังกัด เข้าร่วมประชุมรับการตรวจเยี่ยมสำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการของรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ และรับฟังการมอบนโยบายการขับเคลื่อนงาน สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ ผ่านระบบประชุมออนไลน์ ผ่านระบบ Zoom Cloud Meeting
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/01/424569151_917315387064806_7927362370074262106_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/01/424536650_917316063731405_769597324368666646_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/01/424590528_917316377064707_7630813708708718424_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/01/421652093_917316237064721_1496873315412438774_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/01/424578471_917316260398052_8794837462429207250_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/01/424578623_917316030398075_7946469197245764238_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/01/423326316_917316350398043_5291500163409729606_n-1024x683.jpg)