วันจันทร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.30 น. ณ ห้องประชุมชั้น 2 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผล จัดประชุมคณะทำงานดำเนินการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ประจำปีการศึกษา 2566 ระดับศูนย์สอบ โดยมี ดร.พัฒนาพร ไทยพิบูลย์ ศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท เป็นประธานการประชุมฯ เพื่อพิจารณามอบหมายหน้าที่ และนัดหมายการปฏิบัติงานของคณะกรรมการดำเนินการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ประจำปีการศึกษา 2566 ระดับศูนย์สอบ ให้เป็นไปด้วยความเรียบร้อยตามแนวปฏิบัติที่ สทศ. กำหนดให้เป็นไปตามมาตรฐานการทดสอบแห่งชาติ
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_กลุ่มนิเทศฯ_๒๔๐๒๐๕_1-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_กลุ่มนิเทศฯ_๒๔๐๒๐๕_2-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_กลุ่มนิเทศฯ_๒๔๐๒๐๕_4-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_กลุ่มนิเทศฯ_๒๔๐๒๐๕_6-1024x683.jpg)