วันอังคารที่ 6 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุมสกุณา (301) ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดชัยนาท สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท จัดประชุมคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท ครั้งที่ 3/2567 เพื่อขับเคลื่อนภารกิจด้านการศึกษาในจังหวัดชัยนาท โดยมี นายวิทยา ชพานนท์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดชัยนาท เป็นประธานการประชุมฯ ดร.พัฒนาพร ไทยพิบูลย์ ศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท ทำหน้าที่กรรมการและเลขานุการ
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/02/425734525_922917846504560_5781314396128856517_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/02/425744763_922917186504626_3843406700291353794_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/02/425773362_922917766504568_3691789399090896709_n-1024x683.jpg)