วันพุธที่ 5 มิถุนายน 2567 เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุมหลวงปู่ศุข (401) ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดชัยนาท ดร.พัฒนาพร ไทยพิบูลย์ ศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท เข้าร่วมประชุมการขับเคลื่อนการปฏิบัติงานของคณะกรรมการอำนวยการรักษาความมั่นคงภายในจังหวัดชัยนาท ประจำปี 2567 เพื่อติดตาม ตรวจสอบ ประเมินสถานการณ์ความมั่นคงภายในจังหวัดชัยนาท โดยมีนายนที มนตริวัต ผู้ว่าราชการจังหวัดชัยนาท เป็นประธานการประชุมฯ
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445488192_1007754794687531_7946868502558282221_n.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/447209917_1007755984687412_4081570577684240495_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/447292835_1007755954687415_908519300287096390_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445465040_1007756061354071_8182783479453039204_n-1024x683.jpg)