วันพฤหัสบดีที่ 25 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 08.30 น.
ณ อาคารวิมลคุณากร บริเวณศาลากลางจังหวัดชัยนาท ดร.พัฒนาพร ไทยพิบูลย์ ศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท มอบหมายให้ ดร.ธัญลักษณ์ จันทร์ศรี รองศึกษาธิการจังหวัด เข้าร่วมการจัดงานรัฐพิธีวันที่ระลึกคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ประจำปี 2567 พิธีวางพวงมาลาและถวายราชสดุดี โดยมี นายนที มนตริวัต ผู้ว่าราชการจังหวัดชัยนาท เป็นประธานในพิธีฯ
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5628.jpeg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5627-1024x683.jpeg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5630-1024x575.jpeg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5629.jpeg)