วันอังคารที่ 4 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมเจ้าสามพระยา (ชั้น 3) สพป.ชัยนาท ดร.พัฒนาพร ไทยพิบูลย์ ศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท พร้อมด้วยนางสาวปราณี ฝ่ายคำมี ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล และนางสาวโชติกา สอนสระเกษ นักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ เข้าร่วมโครงการสัมนา “สกสค. พบเพื่อนครู” โดยมี นายสุชาติ กลัดสุข รองเลขาธิการคณะกรรมการ สกสค. เป็นประธานพร้อมบรรยายพิเศษ นายสมควร ทองฤทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงาน สกสค. จังหวัดชัยนาท กล่าวรายงานวัตถุประสงค์การจัดสัมนาฯ
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445414033_1006983968097947_1166885444392330252_n.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445428588_1006984741431203_9139185939840539699_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445428594_1006984514764559_4234272664160503457_n-1024x682.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445463905_1006984554764555_1797721765592499547_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445483395_1006983981431279_1714466153764227050_n-1024x683.jpg)