วันพุธที่ 5 มิถุนายน 2567 ดร.พัฒนาพร ไทยพิบูลย์ ศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท พร้อมด้วยบุคลากรสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท ร่วมมุทิตาสักการะแด่ พระราชวชิรกิจจาทร เจ้าคณะจังหวัดชัยนาท เจ้าอาวาสวัดพระบรมธาตุวรวิหาร เนื่องในโอกาสเจริญอายุวัฒนมงคลครบ 65 ปี ณ วัดพระบรมธาตุวรวิหาร อำเภอเมืองชัยนาท จังหวัดชัยนาท
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445483706_1007868824676128_716377219758730228_n.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/447681184_1007868431342834_5445135210715903426_n.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/447788392_1007870434675967_8576575814684214056_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/447782773_1007869974676013_9206801442007494229_n-1024x683.jpg)