วันอาทิตย์ที่ 9 มิถุนายน 2567 เวลา 08.00 น. ณ อาคารวิมลคุณากร บริเวณศาลากลางจังหวัดชัยนาท ดร.พัฒนาพร ไทยพิบูลย์ศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท มอบหมายให้ ดร.ธัญญลักษณ์ จันทร์ศรี รองศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลาและถวายราชสดุดี เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรมหาอานันทมหิดลฯ ปี 2567 โดยมี นายวิทยา ชพานนท์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดชัยนาท เป็นประธานในพิธี
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/448026825_1011008684362142_8799003145772551350_n-1024x576.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/448032589_1011008874362123_7175659391724313459_n-1024x576.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/448087040_1011008904362120_777793198616040170_n-1024x576.jpg)