วันพุธที่ 8 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.00 ณ ห้องประชุมหลวงปู่ศุข (401) ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดชัยนาท ดร.พัฒนาพร ไทยพิบูลย์ ศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท มอบหมายให้ ดร.ธัญลักษณ์ จันทร์ศรี รองศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารงานจังหวัดแบบบูรณาการจังหวัดชัยนาท (ก.บ.จ. ชัยนาท) ครั้งที่ 4/2567 โดยมี นายนที มนตริวัต ผู้ว่าราชการจังหวัดชัยนาท เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยรองผู้ว่าราชการจังหวัด และคณะกรรมการฯ เข้าร่วมการประชุมฯ
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/05/440336984_987322690064075_3990797912843892076_n.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441295256_987323040064040_2668810231675974610_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441362178_987323300064014_713477805066191795_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/05/442473896_987323053397372_7783557518604177365_n-1024x683.jpg)