วันอังคารที่ 4 มิถุนายน 2567 เวลา 11.00 น. ณ ห้องประชุมชั้น 2 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท ได้มีการประชุมคณะกรรมการจัดทำหนังสือที่ระลึก การจัดงานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยมีดร.พัฒนาพร ไทยพิบูลย์ ศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยดร.ธัญลักษณ์ จันทร์ศรี รองศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท และคณะกรรมการฯ เข้าร่วมการประชุมเพื่อเตรียมการจัดทำหนังสือที่ระลึกฯ
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445450114_1007084081421269_5254515860689921271_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445454566_1007083468087997_5333847270154378939_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445474369_1007084194754591_5116070219218868436_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/446856801_1007084114754599_6844749575428244700_n-1024x683.jpg)