วันจันทร์ที่ 29 มกราคม 2567 เวลา 09.30 น. ณ ห้องประชุมชั้น 2 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท โดยกลุ่มบริหารงานบุคคล จัดประชุมคณะกรรมการคัดเลือกข้าราชการพลเรือนดีเด่น ประจำปี พ.ศ. 2566 ของส่วนราชการกระทรวงศึกษาธิการ (จังหวัดชัยนาท) ครั้งที่ 1/2567 โดยมี ดร.พัฒนาพร ไทยพิบูลย์ ศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท เป็นประธานการประชุมฯ เพื่อพิจารณารคัดเลือกข้าราชการพลเรือนดีเด่น ประจำปี พ.ศ. 2566 ของส่วนราชการกระทรวงศึกษาธิการ (จังหวัดชัยนาท)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/01/423315841_917204597075885_2166363197396737998_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/01/423134236_917205237075821_2214708562758007085_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/01/423132431_917205120409166_3110180520689026034_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/01/424566641_917205043742507_5176101872177051785_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/01/424569657_917205110409167_8125308264173427421_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/01/424571305_917205033742508_2106249457931774776_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/01/424576637_917205183742493_3976113405896131269_n-1024x683.jpg)