วันพฤหัสบดีที่ 6 มิถุนายน 2567 เวลา 13.30 น. ดร.พัฒนาพร ไทยพิบูลย์ ศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท มอบหมายให้ ดร.ธัญญลักษณ์ จันทร์ศรี รองศึกษาธิการจังหวัดชัยนาทพร้อมด้วยคณะกรรมการกรรมตรวจความพร้อมของอาคารอเนกประสงค์โรงเรียนวัฒนาชัยนาท ให้เป็นไปตามแบบแปลนมาตรฐานห้องเรียน และระเบียบที่เกี่ยวข้องก่อนออกใบอนุญาต เปลี่ยนแปลงตราสารจัดตั้ง
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/447881206_1008731851256492_1448502822995277947_n-1024x768.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/447886529_1008731604589850_8232367162017162116_n-1024x768.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/448001121_1008731894589821_5985436440138815055_n-1024x768.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/447884072_1008731574589853_674444401114285915_n.jpg)