วันจันทร์ที่ 3 มิถุนายน 2567 เวลา 18.45 น. ณ อาคารวิมลคุณากร บริเวณศาลากลางจังหวัดชัยนาท ดร. พัฒนาพร ไทยพิบูลย์ ศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในวโรกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 พิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่มและพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล โดยมีนายนที มนตริวัต ผู้ว่าราชการจังหวัดชัยนาท เป็นประธานในพิธีฯ
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445387326_1006485844814426_3784788712894196917_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445388668_1006485928147751_7576822033959457455_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445396324_1006485888147755_1361323075407594597_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445419474_1006485911481086_6055595999765849348_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445422965_1006486001481077_5917711182974238084_n-1024x683.jpg)