วันจันทร์ที่ 3 มิถุนายน 2567 เวลา 09.45 น. ณ พื้นที่บริเวณเขาขยาย ตำบลเขาท่าพระ อำเภอเมืองชัยนาท จังหวัดชัยนาท ดร. พัฒนาพร ไทยพิบูลย์ ศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท มอบหมายให้นางสาวลัดดา พันธ์ใจธรรม ผู้อำนวยการกลุ่มลูกเสือ ยุวกาชาด และกิจการนักเรียน พร้อมด้วยกลุ่มงานพิธีฯ กลุ่มที่ 8 เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาปรับปรุงภูมิทัศน์ปลูกต้นไม้ เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี โดยมีนายนที มนตริวัต ผู้ว่าราชการจังหวัดชัยนาท เป็นประธานในพิธีฯ
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445392835_1006258464837164_5117172755872454482_n-1024x768.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445408265_1006257991503878_4043392736907240418_n.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445414215_1006258248170519_8329491513806805609_n-1024x768.jpg)
![](https://www.cntpeo.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445436805_1006258641503813_4964575938780465782_n-1024x768.jpg)